NỒI CƠM ĐIỆN PANASONIC SR-MEV18LRA (Màu Inox)
Model: SR-MEV18LRA
- Hãng sản xuất: Panasonic
- Xuất xứ: Malaysia
- Bảo hành: 12 tháng chính hãng
- Loại nồi: Nồi cơm nắp gài
- Lòng nồi: Hợp kim nhôm chống dính
- Công suất: 630 W
- Nút điều khiển: Nút nhấn cơ
- Loại dây điện: Dây rời
- Dung tích nồi: 1,8 lít
- Số người ăn: 4 – 6 người
- Trọng lượng: 3,1 kg
Giá:
Liên hệ
Hỗ trợ mua hàng
sản phẩm liên quan
Nồi cơm điện CUCKOO CR-3521(Inox)
Có hàng
Model: CR-3521(Inox)
- Hãng sản xuất: Cuckoo
- Xuất xứ: Hàn Quốc
- Bảo hành: 24 tháng chính hãng
- Loại nồi:Nồi cơm nắp gài
- Lòng nồi: Chống dính
- Công suất: 1500 W
- Dung tích nồi: 6,3 lít
- Điều khiển: Cơ
- Số người ăn: 14 – 18 người
Cây nước nóng lạnh liên doanh Kangaroo KG61A3
Có hàng
Model: KG61A3
- Hãng sản xuất: Kangaroo
- Xuất xứ: Chính Hãng
- Bảo hành: 12 tháng
- Màu trắng tinh khiết.
- Hai vòi nóng & lạnh, vòi nóng có khóa an toàn
- Làm lạnh Block Danfu
- Kích thước: 270x420x1100 (mm)
- Khối lượng: 15 Kg
- Điện áp: 220V/50HZ
- CS nóng: 580W
- CS lạnh: 90W
Cây nước nóng lạnh Kangaroo KG36H (NEW)
Model: KG36H (NEW)
- Hãng sản xuất: Kangaroo
- Xuất xứ: Korea
- Bảo hành: 12 tháng
- Điện áp/tần số sử dụng : AV 220V/50Hz
- Block QD-28h : Môi chất lạnh R134a
- Công suất lạnh : 100W
- Giàn nóng : Dạng Lưới
- Bình chứa nước lạnh : Dung tích 2L/h, bình Inox 304
- Nhiệt độ làm lạnh: oC
- Điều khiển nhiệt độ : Số lạnh(thermostat)
- Công suất nóng : 500W
- Bình chứa nước nóng : Dùng tích 5L/h, bình Inox 304
- Nhiệt độ làm nóng : >=90oC
- Thiết bị đun nóng trực tiếp: Trực tiếp
- Điều khiển nhiệt độ : Zole lưỡng kim
- Công cụ bảo vệ quá nhiệt : Zole lưỡng kim
- Hệ thống làm lạnh : Hệ thống làm lạnh trực tiếp
- Khoang chứa : Khoang làm lạnh
- Kích thước ngoài : 350 x 360 x 995 mm
- Trọng lượng : 14,6 kg
Cây nước nóng lạnh Kangaroo KG40H
Model: KG40H
- Xuất xứ: Korea
- Công suất lạnh: 90W
- Giàn nóng: Dạng Lưới
- Bình chứa nước lạnh: Dung tích 6L/h, bình Inox 304
- Nhiệt độ làm lạnh: 2oC – 10oC
- Công suất nóng: 530W
- Nhiệt độ làm nóng: 85oC ~ 95oC
- Khoang chứa: Khoang lạnh
- Kích thước ngoài: 40.5 x 39.5 x 113.5 cm
- Trọng lượng: 22.5 kg
Nồi cơm điện CUCKOO CR-1021
Model: CR-1051
- Hãng sản xuất: Cuckoo
- Xuất xứ: Hàn Quốc
- Lòng nồi: Chống dính
- Công suất: 650 W
- Dung tích nồi:1,8 lít
- Điều khiển: Cơ
- Trọng lượng: 4,5 kg
Cây nước nóng lạnh liên doanh Kangaroo KG51A3
Model: KG51A3
- Xuất xứ: Chính Hãng
- Bảo hành
- Điện áp: 220V/50HZ
- Khối lượng: 15,2Kg
- Kích thước: 382x370x1068 cm
- Màu vàng kết hợp đường vân giống mặt sàn gỗ.
- Ba vòi nóng & lạnh, thường
- Làm lạnh bằng Block, môi chất R134A
- Chế độ làm lạnh: Block, môi chất R134A
- CS nóng: 300W
- CS lạnh: 90W
Cây nước nóng lạnh Kangaroo KG31H
Model: KG31H
- Hệ thống tản nhiệt cưỡng bức: Dạng quạt thổi
- Công suất lạnh: 65W
- Bình chứa nước lạnh: Dung tích 1L/h,
- Nhiệt độ làm lạnh: 8oC – 15oC
- Điều khiển nhiệt độ: Cảm biến ( sensơ )
- Công suất nóng: 500W
- Thiết bị đun nóng trực tiếp: Có
- Hệ thống làm điện tử: Vi mạch và chip điên tử
- Khoang chứa: Khử trùng
- Kích thước ngoài: 350 x 360 x 990 mm
- Trọng lượng: 18kg
Nồi cơm điện CUCKOO CR-1062
Model: CR-1062
- Công suất: 600 W
- Trọng lượng: 5,2 kg
- Công suất: 650 W
- Trọng lượng: 4 kg
Nồi áp suất điện Midea MY-SS5062 5.0L
Model: MY-SS5062
- Hãng sản xuất: Media
- Xuất xứ: Trung Quốc
- Điện áp: 220/50hz
- Công suất: 900W
- Dung tích: 5 lít
- Trọng lượng: 4kg
- Màu sắc: Đen phối trắng
- Chất liệu ngoài: Nhựa cao cấp
- Chất liệu trong lòng nồi: hợp kim chống dính
- Nồi áp suất điện tử,
- Lòng nồi dày 1.8mm
- Khi nắp sai vị trí các chức băng bị vô hiệu hóa
- 20 thực đơn chọn sẵn, 9 cơ chế bảo vệ an toan
- Nút nhấn tự động xả áp suất an toàn
- Màn hình hiển thị LCD lớn giúp dể quan sát khi sử dụng
- Hẹn giờ trong vòng 24 tiếng
Nồi cơm điện CUCKOO CR-3021 (INOX)
- Chất liệu: Inox
- Công suất: 1460 W
- Dung tích nồi: 5,4 lít
- Trọng lượng: 10kg
- Số người ăn: 10 – 15 người
- Công suất: 650 W